
TANGAZO LA ZABUNI TAREHE 07 MACHI, 2019

BODIYASHULEYASEKONDARIijANijAINATANGAZAKAZIYA
UMALIZIAJI WA VYUMBA VIWILI VYA MADARASA.

Shule ya Sekondari Ijanija imepata Fedha kutoka Mpango wa EP4R kwa ajili ya
umaliziaji wa vyumba 2 "ya Madarasa. Bodi ya shule imeamua kwamba Fedha
hizo zitumike kulipa -lafundi wenye uwezo wa kufanya kazi za umaliziaji kwa
mujibu wa makisio yaliyoainishwa kwenye BoQ.

Bodi va ohule kwa niaba ya Halmashauri ya Mji Nzega inaalika rnafundi wenye uwezo
wa kufanya kazi hizo kuwasilisha maombi yaliyojazwa Bei kwa kila hatua ya kazi.
Mafundi wanaohitajika ni kama ifuatavyo: -

1. Mafundi wa kumalizia vyumba viwili vya madarasa.

2. Mafundi wa kutengeneza madirisha ya vyum.a (grill).

3. Mafundi wa kutcngeneza madirisha ya alluminium.

4. Mafundi wa ku tengeneza na kufunga fremu na topu za rnilango.

Maombi havo yawasilishwe yakiwa yamefungwa kwenye Bahasha. Maombi
yatakayowasilishwa yawe na Nakala halisi moja na nakala kivuli [Copy] mbili zikiwa
zimejazwa vizuri na kufungwa kwenye bahasha itakayokuwa irneandikwa :1L.
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Kwa Mafundi wenye nia ya Kufanya Kazi hii, Nakala za maombi [BoQ, Michoro na
Vigezo vya Ubora] Vinapatikana Ofisi ya [\.1\U\,'v·<:1 shulc ya S,t,Ofh .•ari Ijanija Kata va
.;!- - kwa Gharama i iyorudishwa [ onrefundable fee] ya Tshs. 30,000.00. Malipo
haya valipwe Taslirnu [Cash Payment] kwa 1 .tkuu wa shuie ya 51.kondari Iianija Kata ya
,.

lwisho wa kuwasilisha maombi haya ni siku ya Alhamisi tan :' ·f Machi 2019 saa 4.00
Asubuhi. I laombi haya yatafunguliwa kwa uwazi na kwa uwepo wa Waombaji au
wawakilishi watakaoona ni muhimu kushiriki ufunguzi huo katika ofisi ya \lk" i t-, d

·Huh ,~ - " "tlU'"I ri frDl"Ic1 Kata )<1 ljc1l'ijcl, Alhamisi tarehe lti Machi 10[9 saa q,OO
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Mwombaji atakayechaguliwa kufanya kazi hiyo atajulishwa kwa Barua kwa ajili ya
kujaza Mkataba na kuanza Kazi.



OFISI VA MTENDAJI KATA VA WELA

SHULEYA SEKONDARI WELA,

S.L.P.316,

NZEGA.

Tarehe: 11/03/2019

.TANGAZO LA NAFASI ZIUll
TANGAZO LA ZABUNI KWA AJllI UJENZI WA VYUMBA VIWllI VYA MADARASA HADI HATUA YA KUPAUWA.

1. Shule ya sekondari WELA imepokea fedha toka Serikali kuu kwa ajili ya ujenzi wa madarasa mawili hadi

usawa wa kupauwa katika shufe ya sekondari WELA.

2. Ujenzi wa Majengo hayo utafanyika kwa utaratibu wa kutumia "Force Account" Fundi wenyeji.

3. Mkuu wa Shufe ya sekondari WELA anawatangazia Mafundi wote wa ujenzi wenye uwezo wa kujenga

Madarasa hayo kuomba kazi ya kujenga madarasa tajwa hapo juu.

Waombaji/Mafundi watatakiwa kuonyesha kazi ambazo wamewahi kuzifanya pamoja na namba za simu za

wateja wao wafiowafanyia kazi hizo katika kipindi cha miaka mitatu (3) iliyopita.

4. Michoro ya Majengo hayo inapatikana kwenye ofisi ya idara ya ujenzi makao makuu ya Ofisi za Halmshauri

ya Wilaya ya Nzega kwa ajili ya rejea kabla ya kujaza bei. Kwa mawasiliano zaidi unaweza kupiga simu

namba 0765825533 au 0782291637 kwa ufafanuzi zaidi.

5. Mafundi watachaguliwa kwa kuzingatia sifa walizoambatanisha, gharama za ufundi pamoja na kuzingatia

sheria na kanuni za Ununuzi wa Umma.

6. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 15.03.2019 siku ya Ijumaa saa nne kamili asubuhi. Maombi vote

yatumwe katika Ofisi ya Mkuu wa shule ya sekondari WELA kwa anuani ifuatayo:-

KATIBU WA KAMATI YA UJENZI,

SHULE YASEKONDARI WELA,

S.L.P 316,

NZEGA/TABORA.
7. Maombi ambayo hayatapokelewa au kuchelewa baada ya muda tajwa hapo juu, hayatafikiriwa kupewa
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THEOPISTA KACHINDE

MKUU WA SHULE

NZEGA
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lANGAlOlA III IE
Tarehe: 09/03/2019

TANGAZO LA ZABUNI KWA AJILI YA MAFUNDI
WAKUKAMILISHAWA UJENZIWACHOO"CHASHULE KATIKA

SHULE YA SEKONDARI ITOBO

Halmashauri ya Wilaya ya Nzega imepokea fedha toka Serikali kuu kwa
ajili ya ukamilishaji wa choo cha shule katika shule ya sekondari Hobo
kwa mwaka wa fedha 2018-2019

Kamati ya ujenzi ya shule ya sekondari Itobo inawatangazia Mafundi wote
wa ujenzi wenye uwezo wa kukamilisha ujenzi wa choo hicho kuomba
kazi ya kukamilisha choo hicho Halmashauri ya Wilaya ya Nzega katika
shule ya sekondari Itobo.

Ukamilishaji wa vyumba hivyo hilo utafanyika kwa utaratibu wa kuturnia
"Force Account".

Sifa za mwombaji:-

a. Muombaji awe na uzoefu wa kujenga majengo yanayofanana na
kazi anayoomba (majengo ya serikali yatakuwa na faida zaidi)
mwenye uangalizi mzuri wa mali wakati wa utekelezaji wa mradi
huo.

b. Muombaji ajue vyema kusoma rarnani na vipimo vyake kwa ajili
ya ufanisi wa kazi

c. Muombaji aonyeshe mchanganuo wa muda wa utekelezaji mradi.
d. Maombi yataendelea kuwa hai kwa muda wa siku 45 baada ya

kufunguliwa.
e. Muombaji awe na akaunti benki itakayowezesha malipo kwa njia

ya hundi
f. Kuwa na cheti cha ufundi ni sifa ya ziada.
g. Muombaji awe na barua ya utambulisho wa eneo analotoka
h. Muombaji awe na barua ya mdhamini kwa kazi husika



1. Waombaji/Mafundi watatakiwa kuonesha kazi ambaz
wamewahi kuzifanya pamoja na namba za simu za wateja war
waliowafanyia kazi hizo katika kipindi cha miaka mitatu \J)
iliyopita.

Aidha kila mwombaji atatakiwa kuonyesha gharama za ufundi za
ukamilishaji wa choo hicho. Mchanganuo wa kazi hiyo utaukuta shuleni.

Mafundi watachaguliwa kwa kuzingatia sifa walizoambatanisha, gharama
za ufundi pamoja na kuzingatia sheria na kanuni za Ununuzi wa Umma .

.
Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 20 Machi, 2019 saa saba kat:
mchana na waombaji wote wanatakiwa wawepo. MaoITI.
yatakayochelewa baada ya muda tajwa hapo juu hayatapokelewa kwa aji
ya tathmini. Ufunguzi wa zabuni utafanyika mara baada ya muda wa
kupokea zabuni kuisha.

Maombi yote yatumwe katika Ofisi ya Mkuu wa Shule, Shule ya
Sekondari Hobo kwa anuani Ifuatayo:-

MKUU WA SHULE,
SEKONDARI YAITOBO,
S. L. P 540,
ITOBO, NZEGA.

Gharama za maombi hayo ni shilingi 10,000.00(elfu ishirini tu) ambazo
hazitarudishwa.

Imeandaliwa na;
~ .

BENSON M. JOHNSON
MKUU WA SHULE

SHULE YA SEKONDARI ITOBO
NZEGA yo 00
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