—TipYs —
ANGAZO LA kaz1 2a UJENT]

Tarehe: 09/03/2019

TANGAZO LA ZABUNI KWA AJILI YA MAFUNDI WA UJENZI WA
VYUMBA VIWILI VYA MADARASA KATIKA SHULE YA
SEKONDARI WELA

Halmashauri ya Wilaya ya Nzega imepokea fedha toka Serikali kuu kwa
ajili ya ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa kuanzia msingi mpaka
kupauwa katika shule ya sekondari wela kwa mwaka wa fedha 2018-2019

Kamati ya ujenzi ya shule ya sekondari Wela inawatangazia Mafundi wote
wa ujenzi wenye uwezo wa kujenga vyumba viwili vya madarasa
kuomba kazi ya kujenga vyumba hivyo. Halmashauri ya Wilaya ya Nzega
katika shule ya sekondari Wela.

Ujenzi wa vyumba hivyo utafanyika kwa utaratibu wa kutumia “Force

Account”.
Sifa za mwombaji:-

a. Muombaji awe na uzoefu wa kujenga majengo yanayofanana na
kazi anayoomba (majengo ya serikali yatakuwa na faida zaidi)
mwenye uangalizi mzuri wa mali wakati wa utekelezaji wa mradi
huo.

b. Muombaji ajue vyema kusoma ramani na vipimo vyake kwa ajili

ya ufanisi wa kazi

c. Muomba™ —-~-kamchanganuo wa muda wa utekelezaji mradi.
d. Maombi y : kuwa hai kwa muda wa siku 45 baada ya
kufunguliwa.

e. Muombaji awe na akaunti benki itakayowezesha malipo kwa njia

ya hundi
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Kuwa na cheti cha ufundi ni sifa ya ziada.

Muombaji awe na barua ya utambulisho wa eneo analotoka
Muombaji awe na barua ya mdhamini kwa kazi husika
Waombaji/Mafundi watatakiwa kuonesha kazi ambazo
wamewahi kuzifanya pamoja na namba za simu za wateja wao
waliowafanyia kazi hizo katika kipindi cha miaka mitatu (3)
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iliyopita.
Aidha kila mwombaji atatakiwa kuonyesha gharama za ufundi za ujenzi
huo. Mchoro wa majengo hayo pamoja na mchanganuo wa kazi

zitakazofanyika vinapatikana kwenye ofisi ya Mkuu wa Shule sekondari
ya Wela kwa ajili ya rejea kabla ya kujaza bei.

Mafundi watachaguliwa kwa kuzingatia sifa walizoambatanisha, gharama
za ufundi pamoja na kuzingatia sheria na kanuni za Ununuzi wa Umma.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 18 Machi, 2019 saa saba kamili
mchana na waombaji wote wanatakiwa wawepo. Maombi
yatakayochelewa baada ya muda tajwa hapo juu hayatapokelewa kwa ajili
ya tathmini. Ufunguzi wa zabuni utafanyika mara baada ya muda wa
kupokea zabuni kuisha.

Maombi yote yatumwe katika Ofisi ya Mkuu wa Shule, Shule ya
Sekondari Wela kwa anuani ifuatayo:-

MKUU WA SHULE,
SEKONDARI YA WELA,
1. P 316,

NZEGA.
Gharama za maombi hayo ni shilingi 20,000.00 (elfu ishirini tu) ambazo

hazitarudishwa
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