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TANGAZO LAOZI ZI UJENZI
Tarehe: 09/03/2019

TANGAZO LA ZABUNI KW A AJILI YA MAFUNDI
WAKUKAMILISHA WA UJENZIWAMADARASAMAWILI KATIKA

SHULE YA SEKONDARI ITOBO

Halmashauri yaWilaya ya Nzega imepokea fedha toka Serikali kuu kwa
ajili ya ukamilishaji wa vyumba viwili vya madarasa katika shule ya
sekondari Itobo kwa mwaka wa fedha 2018-2019

Kamati ya ujenzi ya shule ya sekondari Itobo inawatangazia Mafundi wote
wa ujenzi wenye uwezo wa kukamilisha ujenzi wa vyumba hivyo kuomba
kazi ya kukamilisha vyumba hivyo Halmashauri ya Wilaya ya Nzega
katika shule ya sekondari Itobo.

Ukamilishaji wa vyumba hivyo hilo utafanyika kwa utaratibu wa kutumia
"Force Account".

Sifa za mwombaji:-

a. Muombaji awe na uzoefu wa kujenga majengo yanayofanana na
kazi anayoomba (majengo ya serikali yatakuwa na faida zaidi)
mwenye uangalizi rnzuri wa mali wakati wa utekelezaji wa mradi
huo.

b. Muombaji ajue vyema kusoma rarnani na vipimo vyake kwa ajili
ya ufanisi wa kazi

c. Muombaji aonyeshe mchanganuo wa muda wa utekelezaji mradi.
d. Maombi yataendelea kuwa hai kwa muda wa siku 45 baada ya

kufunguliwa.
e. Muombaji awe na akaunti benki itakayowezesha malipo kwa njia

yahundi
f. Kuwa na cheti cha ufundi ni sifa ya ziada.
g. Muombaji awe na barua ya utambulisho wa eneo analotoka
h. Muombaji awe na barua ya mdhamini kwa kazi husika



1. WaombajijMafundi watatakiwa kuonesha kazi ambazo
wamewahi kuzifanya pamoja na namba za simu za wateja wao
waliowafanyia kazi hizo ka~a kipindi cha miaka rnitatu (3)
iliyopita.

Aidha kila mwombaji atatakiwa kuonyesha gharama za ufundi za
ukamilishaji wa vyumba hivyo. Kazi zinazotarajiwa kufanyika ni pamoja
na kuziba nyufa, kujaza kifusi, mawe na zege la jamvi, kujenga veranda,
kuweka gypsum na kupaka rangi.

Mafundi watachaguliwa kwa kuzingatia sifa walizoambatanisha, gharama
za ufundi pamoja na kuzingatia sheri a na kanuni za Ununuzi wa Urnma.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 20 Machi, 2019 saa saba kamili
mchana na waombaji wote wanatakiwa wawepo. Maombi
yatakayochelewa baada ya muda tajwa hapo juu hayatapokelewa kwa ajili
ya tathmini. Ufunguzi wa zabuni utafanyika mara baada ya muda wa
kupokea zabuni kuisha.

Maombi yote yaturnwe katika Ofisi ya Mkuu wa Shule, Shule ya
Sekondari Itobo kwa anuani Ifuatayo:-

MKUU W A SHULE,
SEKONDARIYA ITOBO,
S. L. P 540,
ITOBO, NZEGA.

Gharama za maombi hayo ni shilingi 20,000.00 (elfu ishirini tu) ambazo
hazitarudishwa.

Imeandaliwa na;
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BENSON M. JOHNSON
MKUUWASHULE

SHULE YA SEKONDARI ITOBO
NZEGA
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