PICHA YA
MWENYEKITI WA
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OFISI YA RAIS TAMISEMI
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FOMU YA MAOMBI YA MKOPO MFUKO WA
MAENDELEO YA VIJANA (YDF)

(Fomu hii ijazwe na iwasilishwe makao makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Nzega katika Idara
ya ya Maendeleo ya Jamii kwa Afisa anayeshughulikia mikopo. Nakala iliyojazwa ibaki katika
ofisi ya mtendaji wa kata (WEO) .

A: MAELEZO KUHUSU KIKUNDI (waombaji wawe na umri wa miaka 18 hadi 35)

NA JINA KAMILI CHEO JINSI NAMBA YA SIMU
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Shughuli ya KiKUNGi.......o e e

Kikundi kinapatikana mahali gani;

a) Kitongoji. .. ..uvveieiiii
b) K e
C) Kata........ooo
V. ANuani ya sasa.........c.cocveveiiiiiiiiienn,
Vi. Simu ya mkononi
)
2 )
3t
d) Namba ya usajili ..o
e) Namba ya Akaunti ya kikundi ...............cooiii Benkiya ...............oel.

B) MAELEZO KUHUSU MKOPO
i) Je kikundi kina mkopo sehemu nyingine Ndiyo/Hapana
ii)Kama ni Ndiyo marejesho yaliyobaki ni kiasi gani......................

ii)Kiasi cha mkopo mnachoomba Halmashauri ya Wilaya ni Tshs ........................

iv) Mkopo utatumika kwa shughuli/mradi gani................cooooii i
v)je mkopo unaoombwa ni kwa ajili ya kuanzisha au kuendeleza

MEAAITSNUGNUII? .. e et e e e e e b e e e e e e e e s snbbn e e e eeeeans

C) DHAMANA YA MKOPO

D) TAMKO LA MKOPAJI (KIKUNDI)

Sisi wanakikundicha .............cocooii, kilichopo kitongoji
cha.. oo Kijijicha......ccoooiii Kata ya
.............................................. tunathibitisha kuwa tupo tayari kupokea kiasi cha fedha cha

mkopo tulichoomba kwa masharti yatakayotolewa na Mkopeshaji(Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji
Wilaya — Idaya ya Maendeleo ya Jamii), Endapo tutayakiuka masharti yatakayotolewa,basi
hatua zozote za kisheria zichukuliwe dhidi yetu.

SahiNi....cooooie Sahihi.....................
JINa. JiNa. .o,
SIMU e SIMU. .o

KATIBU MWENYEKITI



E) MAONI/UTHIBITISHO WA MTENDAJI WA KIJIJI

Nathibitisha kukifahamu vizuri kikundicha........................... kilichopo kitongoji
cha........c.cooiiiiin katika Kijiji hikicha.............................

Napendekeza kikundi tajwa hapo juu kipewe/kisipewe mkopo sababu

4 ) 1= | = .4 o 1
Jina.

ChEO. e

Sahihi na muhuriwa Ofisi..................ocon

SIMU .o

F) MAONI/UTHIBITISHO WA MTENDAJI WA KATA

Nathibitisha kukifahamu vizuri kikundicha............................ kilichopo Kijiji
cha.......ooooiii kilichopo katika Kata hii ya .
Napendekeza kikundi tajwa hapo juu kipewe/kisipewe mkopo kwa sababu

ZIUAAZO . .

G. MAONI/ UTHIBITISHO WA AFISA MAENDELEO YA JAMII WA KATA /AFISA KILIMO/
AFISA MIFUGO.

Nathibitisha kukifahamu vizuri kikundi cha..............ocooii kilichopo kijiji
cha....oooi katikakataya.........ooooiiiii
Napendekeza kikundi tajwa hapo juu kipewe/ kisipewe kwa sababu

ZIUAIAZO . . e

Jina .o ChEO.. ..o

Sahihi na muhuliwa ofisi.............ocooii
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2)

3)
4)
5)
6)
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MAOMBI YA MKOPO YAAMBATANISHWE NA NYARAKA ZIFUATAZO;
Taarifa fupi ya kikundi ambayo inajumuisha mambo yafuatayo;
e Jina la kikundi
o Mwaka ambao kikundi kimeanzishwa
e Mabhali kikundi kilipo
¢ Idadi ya wanakikundi
e Kikundi kilianza na mtaji wa tsh ngapi na kwa shughuli gani?
e Kwa sasa mtaji umefikia kiasi cha tsh ngapi?

Andiko fupi la mradi wa kikundi ambalo linajumuisha mambo yafuatayo;
e Jina la mradi unaoombewa fedha
e Muda ambao mradi ulioombewa fedha umekuwa ukitekelezwa
e Umuhimu wa mradi kwa jamii na wanakikundi
e Mikakati ya kuendeleza mradi
o Utekelezaji na usimamizi wa shughuli za mradi utafanywa na nani/ akina
nani?
e Mchanganuo wa matumizi ya fedha za mkopo zilizo ombwa na mchangamuo
wa faida inayotarajiwa baada/wakati wa utekelezaji( Bajeti ya mradi)
Katiba ya kikundi
Hati ya usajili
Kwa vikundi vinavyojishughulisha na biashara, viweke nakala ya leseni ya biashara
au kitambulisho cha ujasiriamali
Taarifa ya akaunti kutoka katika benki ambayo kikundi kina akaunti (BANK
STATEMENT)

kata



