

HALMASHAURI YA WILAYA YA NZEGA



Tarehe: 24.01.2020

TANGAZO LA ZABUNI YA UWAKALAWA UKUSANYAJI USHURU WA MAZAO NA MINADA KWA KIPINDI CHA MIEZI MINNE YAANI MWEZI MACHI HADI JUNI 2020

Halmashauri ya Wilaya ya Nzega inatangaza zabuni ya uwakala wa ukusanyaji wa ushuru wa minada na mazao kwakipindi cha miezi minne kuanzia mwezi Machi hadi Juni 2020 kama ifuatavyo:-

A: UWAKALA WA UKUSANYAJI USHURU WA MAZAO

Zabuni Na. LGA/120/NC/MACHI-JUNI/2020/01

B: UWAKALA WA UKUSANYAJI USHURU WA MINADA

Zabuni Na. LGA/120/NC/MACHI-JUNI/2020/02

MASHARTI YA JUMLA

1. Mwombajiasiweanadaiwa na Halmashauri ya Wilaya ya Nzega kwa kazi yeyote ile .
2. Mwombaji awe nauwezo wa kufanya kazi kwa kuzingatia mkataba.
3. Mwombajia ambatanishe orodha/idadi ya watumishi alionao, vitendeakazi , zabuni za uwakala alizowahi kufanya na uwezo wa kifedha ilikuthibitishauwezo na uzoefu wa kutekelezazabuni hii.
4. Mwombajia taje mahali ofisi yake ilipo , anuani , namba za simu (Ofisini/mkononi) , barua pepe (e-mail address) na Fax kama zipo kwa ajili ya mawasiliano.
5. Mwombajianashauriwa kufanya utafiti wa kina kutoka kwenye chanzo husika kabla ya kujazanyaraka ya zabuni.
6. Nyaraka ya zabuni itapatikana Halmashauri ya Wilaya ya Nzega (Ofisi ya Ugavi) kwa ada ya maombi ya zabuni ambayo haitarejeshwa ya **Tshs 30,000/=** kwa kwa kila zabuni.
7. Mwombajia kikamilishamasharti , barua ya maombi ya zabuni ndani yake iwekwa kabadhi iliyo lipia ada ya maombi, ifungwe kwa lakiri, juu yake iandikwenamba na aina ya zabuni inayoo mbwa na kutumbukizwa kwenyesanduku la zabuni lililopo makaomakuu ya Halmashauri au kutumwa kwa anuani ifuatayo :-

KATIBU BODI YA ZABUNI
HALMASHAURI YA WILAYA
S.L.P.4 – NZEGA

8. Barua za maombizitapokelewasaa za kazi kuanzia saa**1:30**asubuhi hadi saa**9:30**alasirikwasiku za kaziJumatatu mpaka Ijumaa.
9. Maombi kwa njia ya Fax, Barua pepe na ambayohayatasomwasiku ya ufunguzi wa zabunihayatafikiriwa kwa namnayeyoteile.
10. Bodi ya zabuni ya Halmashauri haitalazimikakukubali au kukataazabuniyeyoteile.
11. Mwisho wa kupokeamaombini tarehe **07.02.2020** saa **4.00** asubuhisiku ya **Ijumaa**.Ufunguziutafanyikasiku hiyo hiyosaa **4.30** asubuhi katika ukumbiwamikutano wa Halmashauri. Mwombaji/Mwakilishi au yeyoteatakayependakushuhudiatendo la ufunguzianakaribishwa.
12. Wakalawatatumiastakabadhi za kieletroniki za Halmashauri (**POS**)na mfumowakieletroniki wa katika kukusanyamapato.
13. WakalanilazimakuzingatiaSheria, Kanuni na Taratibu za ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri.
14. Wakalalazimaazingatieviwangovyakodi, ada na ushuruvinavyopaswakutozwa.
15. Wakalaatapaswa kuwasilisha fedhazotezitazokusanywazinawekwa katika Akauntiya Halmashauri namalipo kwa wakalayatafanyika kwa asilimia ya makusanyo kama itakavyokubalika katika mkatabaambayohaipaswikuzidiAsilimiaIshirini(**20%**).
16. Mwombajiatatakiwakulipa Amana ya fedhataslimukiasi cha **Tshs. 160,000,000.00** kwa upande wa dhabuni ya mazao na **Tshs. 100,000,000.00** kwa upande wadhabuni yaminada, Fedha ambayo atakuwa anarejeshewakiasi cha makusanyo kwa mweziyaani**Tshs. 40,000,000.00** kwa mazao na **Tshs. 25,000,000.00** kwa minadakila anapokujakuchukuakiasichake cha fedhakilichokubalikakwenyemkataba, Au atatakiwakuwekadhamana ya maliisiyohamishika yenye thamanisawa na kiasikilichotajwa hapo juu.



Mwl. OSCAR FIMBO
K.n.y MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NZEGA

K.N.Y MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
NZEGA