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OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
SHULE YA SEKONDARI HAMZA AZIZ ALLY MEMORIAL
TANGAZO LA FUNDI WA KUKARABATI CHOO CHA WAVULANA

Kamati ya ujenzi ya shule ya sekondari Hamza Aziz Ally Memorial
iliyokutana leo tarehe 29/01/2018 inapenda kutangaza nafasi ya fundi wa
kukarabati choo cha wavulana shuleni Hamza aziz.

Sifa za mwombaji.

Awe ni fundi mwenye cheti cha taaluma ya ufundi.

Awe na kazi za mfano ambazo ameisha wahi kufanya.

Awe tayari kuanza na kukamilisha kazi kwa muda muafaka
Awe mchapakazi na mwaminifu.
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KAZI ATAKAZOZIFANYA FUNDI NI:

1. Kujenga choo kwa ajili ya watu wenye mahitaji maalum
2. Kubadili vyoo na kuwa mabafu

3. Kukarabati milango ya choo

Mwombaji aainishe gharama za ujenzi kwa kila hatua kwa Kkazi
atakazozifanya.

Maombi haya yatumwe kwa ;

KATIBU

KAMATI YA UJENZI

SHULE YA SEKONDARI HAMZA AZIZ ALLY
S.L.P 265

NZEGA.

Mwisho wa kupokea maombi haya ni tarehe 12/02/2018 saa kumi kamili jioni.
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