HALMASHAURI YA WILAYA YA NZEGA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Telegram: HALMASHAURI Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaj,

Simu: 026 - 2692301 Halmashauri ya Wilaya,

Simu: 026 - 2692349 5.L.P4,

Nukushi: 026 - 2692349 NZEGA.

Barua pepe: md@nzegadc.go.tz TABORA.
dt@nzegadc.go.tz

Kumb.Na.NDC/A4/2/Vol.TX/55 10 Januari 2018.

Yah: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA ZA MIRADI YA
MAENDELEO KWA MWEZI DESEMBA, 2017

Tafadhali husika na kichwa cha habari hapo juu.

Halmashauri ya Wilaya ya Nzega katika kipindi cha mwezi Desemba, 2017 imepokea
Jumla ya Tzs. 1,193,645457.06/= ikiwa ni fedha kwa ajili Miradi Mbalimbali ya
Maendeleo na Mifuko Maalum. Mchanganuo wa Fedha hizo kwa kila mradi/Mfuko ni
kama ulivyoanishwa hapa chini:-

Tarehe Mradi Kiasi (Tzs.)
20.12.2017 MARAFIKI WA URAMBO NA MWANHALA 3,546,237.25
04.01.2018 ELIMU BILA MALIPO - MSINGI 76,931,739.00
04.01.2018 ELIMU BILA MALIPO - SEKONDARI 32,630,120.00
15.12.2017 MFUKO WA AFYA (BASKET FUNDS) 15T QUARTER 416,918,616.00
15.12.2017 RBF 3RD QUARTER 248,618,744.81
06.12.2017 PROGRAMME YA MAJI - SANITATION 15,000,000.00
21.12.2017 UKARABATI WA KITUO CHA AFYA BUSONDO 400,000,000.00

JUMLA 1,193,645,457.06

Naomba kuwasilisha,

Ol

KAIMU MWEKA HAZINA (W)
NZEGA.

_ - ZA HAZINA
Nakala: Mkurugenzi Mtendaji, HAU’"\?HAUR VA WILAYA NZEGA.

Halmashauri ya Wilaya Nzega. Aione kwenye Jalada

Wakuu wa Idara na Vitengo
Halmashauri ya Wilaya ya Nzega
S.L.P 4 Nzega.



