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YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI SEMEMBELA ,WILAYA YA NZEGA, MKOA WA TABORA  MWAKA 2021
1. UTANGULIZI
Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii mwaka 2021.Muhula wa kwanza wa masomo unaanza tarehe 11.01.2021 unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe 11.01.2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 18.01.2021 ndani ya siku saba
2.0 Mambo muhimu ya kuzingatia.
  2.1 Sare za shule.
(a) Sare za shule hii kwa wavulana ni suruali (isiwe modo) rangi ya damu ya mzee na nyeusi suruali moja moja,shati jeupe la mikono mifupi na tai ya rangi ya damu ya mzee na tisheti bluu,viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga na kamba na soksi za rangi nyeupe .wasichana  sketi ya damu yam zee linda boksi la mbele tu moja ,siketi nyeusi na tisheti ya bluu ,shati jeupe la mikono mifupi na skafu ya rangi ya damu ya mzee ,viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga na kamba na soksi rangi nyeupe .Sketi iwe ndefu inayogusa kisigino cha mguu, marufuku kuvaa sketi fupi ,mzazi atakaye mshonea mwanae sketi tofauti na maelekezo hatopokelewa.Ili kuwa na sare zinazofanana mafundi suruali na sketi watakuwepo shuleni .Mzazi harazimishwi kushonea shuleni ilimradi tu amefuata maelekezo.
(b) Rangi ya hijab ni rangi nyeupe,mzazi atamnunulia mwanae 
(c) Sare ya michezo truck suit rangi bluu,bukta 1 rangi ya bluu tisheti ya njano kwa wavulana ,wasichana truck suit rangi ya bluu na tisheti na rangi ya njano.Mzazi atamnunulia mwanae 
(d) Mwanafunzi aje na madaftari 12 counter books, kalamu za wino na kalamu za risasi, mathematical set.
3.0 SHERIA NA KANUNI Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria na.25 ya mwaka
     1978 kama ilivyorekebishwa kwa sheria na.10 ya mwaka 1995. Aidha  
      inazingatia  miongozo yote inayotolewa na wizara ya Elimu sayansi na teknolojia
      na ufundi, yenye dhamana ya elimu nchini na OR-TAMISEMI yenye jukumu la
      usimamizi na uendeshaji wa elimu .
4.0  Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na mwanafunzi ataelekezwa atakapofika shuleni.
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