

**OFISI YA RAIS TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA NZEGA**

SHULE YA SEKONDARI MAGENGATI

S.L.P. 124,

NZEGA-TABORA.

...../...../20

MWANAFUNZI.....

SHULE YA MSINGI.....

S.L.P.....

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA
SHULE YA SEKONDARI MAGENGATI MWAKA 2021

1. Ninayo furaha kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya Sekondari Magengati mwaka **2021. HONGERA SANA KWA KUCHAGULIWA NA KARIBU SHULE YA SEKONDARI MAGENGATI.** Shule hii ya Sekondari Magengati ipo umbali wa kilomita 20 kutoka Halmashauri ya Wilaya ya Nzega (V) .Muhula wa masomo utaanza tarehe **11/01/2021**, Unatakiwa kuripoti shuleni tarehe **11/01/2020** na mwisho wa kuripoti ni tarehe **27/01/2021**. Shule hii ni ya kutwa na mchanganyiko (wavulana na wasichana)

2. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

(a) Sare ya shule (mavazi yenye heshima)

3. WASICHANA

- i. Sketi 2 damu ya mzee zenye malinda zivuke magoti
- ii. Shati 2 za tetroni nyeupe mikono mifupi
- iii. Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga gidamu visiwe na visigino virefu
- iv. Soksi ndefu nyeupe
- v. Hijabu ifanane na sare ya Shule
- vi. T-shirt ya blue (fika shuleni kuona sampo)
- vii. Sweta rangi ya damu ya mzee
- viii. Skafu damu ya mzee
- ix. Sketi moja nyeusi kwa ajili ya kazi za nje na michezo.

4. WAVULANA

- i. Suruali 2 damu ya mzee zenye bomba ya kuingiza mkanda (pana isiwe modo)
- ii. Shati 2 za tetroni nyeupe za mikono mifupi
- iii. Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga na gidamu visiwe na visigino virefu
- iv. Soksi ndefu nyeusi
- v. Mkanda wa ngozi mweusi usiwe na chuma kubwa mbele
- vi. T-shirt ya rangi ya blue (fika shuleni kuona sampo)

- vii. Sweta rangi damu ya mzee
- viii. Tai damu ya mzee
- ix. Suruali nyeusi

5. MAAGIZO YA VIFAA VYA DARASANI KWA WANAFUNZI WOTE:

- i. Madaftari kumi na mbili (12) ya msomi au kaunta book
- ii. Rula moja ndefu (transparent)
- iii. Mkebe wa hesabu (mathematical set)

6. SHERIA NA KANUNI ZA SHULE:

Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha ukafukuzwa shule:

1. Wizi
2. Uasherati na ushoga
3. Ubakaji
4. Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji wa bangi, cocaine, mirungi, kubeli n.k.
5. Kupigana au kupiga
6. Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
7. Kuoau au kuolewa
8. Kudharau Bendera ya Taifa
9. Kupata mimba, kusababisha mimba au kuharibu mimba ndani na nje ya Shule
10. Kutoa mimba
11. Kugoma, kuchochea na kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa shule au watu
12. Kukataa adhabu kwa makusudi
13. Mwanafunzi kuwa na simu ya mkononi

7. VIAMBATANISHO VIFUATAVYO NI LAZIMA VIJAZWE KWA UKAMILIFU.

- i/ Fomu ya uthibitisho wa afya wa mwanafunzi ijazwe na mganga wa Hospital ya Serikali
- ii/ Fomu ya Mzazi kukiri kukubaliana na sheria ya kumruhusu na kutomkatisha masomo mwanafunzi na kukubaliana na maelekezo yote yatakayotolewa na Shule kupitia Wizara ya Elimu nchini.

AKSANTE NA KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI MAGENGATI

.....
GOTFRID R. ADOLPH
MKUU WA SHULE.
0782 302 575

**OFISI YA RAISI TAMISEMI
SHULE YA SEKONDARI MAGENGATI
KIAMBATANISHO (A) JOINING INSTRUCTIONS.**

Nenda na fomu hii kwa mganga wa serikali akakupime na kukujazia

.....
.....
.....
Tarehe.....

MGANGA WA WILAYA /KITUO CHA AFYA

S.L.P.....

NZEGA.

MEDICAL CERTIFICATE:

Jina la mwanafunzikidato cha
.....mwaka.....

1. Nimempima mtajwa hapo juu na kumwona amepatikana na ugonjwa wa:

.....

2. Nimempima mtajwa hapo juu na kumwona hawezi /anaweza kusoma kwa sababu ya

.....

3. Kwa wasichana tu, nimemwona ana mimba/hana mimba. Tutakaowatilia mashaka tutawapeleka kwenye vipimo zaidi.

4. AFYA YAKE KWA UJUMLA:

- a) Kifua.....
- b) Macho.....
- c) Masikio.....
- d) Akili.....
- e) Kilema chochote? Kitaje.....

TAREHE..... SAHIHI YA MGANGA.....

KIAPO CHA KUPOKEA NAFASI:

1. SEHEMU YA MWANAFUNZI:

Mimi(majina matatu) naipokea nafasi hii niliyopewa na Taifa kuwa mwanafunzi wa Shule ya Magengati Sekondari kama mwanafunzi wa kutwa.

2. SEHEMU YA MZAZI /MLEZI:

Mimimzazi/mlezi wa(Majina matatu ya mwanafunzi) nimekubali nafasi aliyopewa mtoto wangu kama mwanafunzi wa kutwa, nitamtimizia mahitaji yote atakayodaiwa na Shule.