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1.0 UTANGULIZI 
Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii mwaka 2021. Shule ya sekondari Isanzu, muhula wa kuanza masomo unaanza tarehe 11/01/2021 unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe 11/01/2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 18/01/2021 ndani ya siku saba.

2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA 
2.1 Sare za shule 
a) Suruali rangi ya nyeusi (isiwe modo) na shati rangi nyeupe kwa wavulana na kwa wasichana sketi 
rangi ya nyeusi ya linda boksi (kitambaa kizito sio za kuteleza) na shati rangi nyeupe, sketi iwe ndefu hadi usawa wa soksi.
b)  Rangi ya Ijabu iwe ni rangi nyeupe  (muislamu pekee) 
c)  Sweta rangi  ya bluu 
d)  Tai ya nyeusi
e)  Tishet ya kijivu
f)  Viatu vya ngozi  rangi nyeusi vyenye kamba 

NB: Kwa mvulana atakaye ripoti  na suluali ambayo ni modo na msichana 
       atakaye ripoti na siketi fupi  kinyume na maelekezo hatapokelewa hivyo 
       mzazi/ mlezi zingatia maelekezo ya ushonaji wa suluari na siketi.
2.2 Daftari kubwa (Msomi) 12,  kalamu na mkebe (mathematical set)
2.5 Vifaa vya usafi aje na fyekeo 1 kwa ajili ya usafi wa mazingira

3.0 SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE 
Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebishwa kwa sheria Na.10 ya mwaka 1995.Aidha inazingatia miongozo yote inayotolewa na OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA (TAMISEMI) yenye jukumu la usimamizi na uendeshajin wa Elimu.Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa  kwa maandishi na utapewa nakala yake baada ya kuripoti shuleni.
a) Heshima kwa viongozi,wazazi ,wafanyakazi wote ,wanafunzi wengine na jamii kwa 
                       ujumla ni jambo la lazima.
b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya shule ni lazima.
      c)  Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa .
e)  Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelezo juu ya kuwepo  ndani 
     na nje ya mipaka  hiyo wakati wote  na wanafunzi wenzako .
f)  Kutunza usafi wa mwili ,mavazi na mzingira ya shule .
g) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote 
h) Kuvaa sare za shule wakati wote unapotakiwa  na 
i)  Kutunza mali za UMMA.
3.1 MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA SHULE AU KUSIMAMISHWA SHULE .
a) Wizi.
b) Uasherati.
c) Ubakaji.
d) Ulevi na matumizi ya madaw ya kulevya  kama vile uvutaji wa bangi, cocaine, mirungi,kuberi n.k
e) Kupigana au kupiga .
f) Kuharibu kwa makusudi mali za UMMA.
g) Kuwa mjamzito/kupata mimba 
h) Kuoa /kuolewa.
i) Kudharau bendera ya Taifa 
j) Kugoma ,kuchochea na kuongoza au kushiriki katika  kuvuruga amani na usalama wa shule au watu.
k) Kukataa adhabu kwa makusudi .
l) Kuwa na simu ya mkononi.
4.0 MAMBO MENGINE YA MUHIMU YANAYOPASWA KUKAMILISHWA NA KUWASILISHWA SHULENI  NA MWANAFUNZI.
a) Medical examination form.Ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa Hospitali ya serikali.Fomu hii itakabidhiwa kwa Mkuu wa shule mara utakaporipoti shuleni.
b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi  na mkataba wa kutoshiriki katika migomo ,fujo na makosa ya jinai.
c) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria ,kanuni na maelezo mengine yatakayotolewa na shule.
d) Tafadhali soma kwa makini maelekezo /maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.
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